HDQ15 Magnet Sirri mara waya mara waya
Hanyar biyan kuɗi:

Wannan mai daɗaɗen kyamarar ɓoye yana ƙi asalin mai sa ido. Zaka iya amfani da shi azaman kyamarar IP gida mai tsaro, Car Caka / Kamara / Betara, Mai lura da Kamara, ko kyamarar aiki ta jirgin sama, ko kyamarar aiki. A kasa da inci 2 a cikin dukkan girma, kyamarar tana da sauƙin ɓoye a ko'ina a cikin gida ko ofis don yin rikodin rikodi.
Babban fasali:
- mini da magnetic 150-digiri fadi-kusa-kusurwa IP kamara / gidan yanar gizo.
- Rikodin bidiyo, rakodin sauti, ƙarar sauti, ƙararrawa mai nisa, da rikodin madauki, wifi, wifi mai bifafawa
- Ginaddamar da HD Dare: Ginin IR yana ɗaukar manyan hotuna da bidiyo da bidiyo a ƙarƙashin hasken.
- Kalli bidiyon ka saurari sautin nesa nesa.
- Buɗe mafi yawan katin 64g tf (ba a haɗa ba).
- An gina Baturin USB mai ɗaukar hoto mai amfani.
- Mini da Magnetic ƙirar yana ba ka damar haɗa shi ko'ina.
Takaitaccen samfurin

Muhawara
Suna | Mini Wifi Kamara |
Model: | HDQ15 |
Koyarwar baturi | 300ma |
Nau'in baturi | Batirin Polymer na Lititum |
Amfani da lokaci | 2 hours na aiki akan caji guda |
Rashin jituwa | Mai dacewa don Android / iOS |
M kusurwa | 150 digiri |
Katin tf | Goyi bayan katin 64g tf (ba a haɗa shi ba) |
Tashar Vat | 3.7v |
Ƙuduri | 720p * 1080p |
Tsarin hoto | Jpg |
Ƙudurin bidiyo | 720p * 1080p |
Tsarin matsawa na bidiyo | Avi (m-jpe) |
Lokacin rikodin lokaci | Mintuna 70 na rikodin bidiyo |
Aikin zazzabi | -10 ~ 50 ° C |
Distance Distance | 10 mita |
Distangend Distance | Minti 2-3 |
Zazzabi mai ajiya | -10 ~ 70 ° C |
Yanayin zafi | 5% -90% (ba tare da izini ba) |